WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKN?LO]IA

CHUO CHA UALIMU KATOKE "

UJENZI WA MADARASA MATATU NA OFISI”

MKATABA WA UJENZI

A: MASHARTI MAALUM YA MKATABA

1 | MWAJIRI MKUU WA CHUO
CHUO CHA UALIMU KATOKE

S.L.P. 1178 BUKOBA

KNY:
KATIBU MKUU
WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA
2 | JINA NA ANWANI YA Jina: ALMACHIUS MWEMEZI
FUNDE (Mwoyirised) Anwani: S.L.P 57 BUKOBA
' | Simu: 0756 - 842 821
3 | ENEO LA UJENZI CHUO CHA UALIMU KATOKE
4 | MAELEZO YAKAZIKWA | KUJENGA JENGO LA MADARASA MATATU NA OFISI
UFUPI KUANZIA MWANZO MPAKA KUKAMILIKA KWA

AJILI YA MATUMIZI HUSIKA (KUFANYA KAZI ZOTE
ZA UASHI, USEREMALA, UMEME NA BOMBA, KAMA
ILIVYOONESHWA KWENYE JEDWALI LA KAZI)

5 | GHARAMA YA UFUNDI (+ TSHS 17,000,000/=
Skills Development Levy SHILINGI MILION] KUMI NA SABA TUU.

"

4.5% of work service):




4]

T MASHARTI YA MALIPO: e Hakuna Malipo ya Awali

MUDA WA MKATARA Tarche ya Kusaini. 29/01 /2022

(Tangu Kusainiwa kwa Muda: 90 - SIKU
MKkataba): .

Tarehe ya Kuanza Kazi. 29/01/2022
Tarche ya Kumaliza Kazi. 29/04/2022

o Fundi atalipwa kila baada ya sehemu ya kazi
husika kukamilika, kukaguliwa na kuthibitishwa.

MASHARTI YA JUMLA MKATARA

Fa

L

10.

11

Mwaiiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maclekezo ya Mtaalamu Mshaurl.
Zawdi va hayo mwagint atatoa maji na umeme

Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer’, toroli, karal, ndoo, chepe,
ngazi nk.

Fundi atafanva kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na mwongozo wa
Miaalamu Mshaurt, kwa umakinl na uhodari wa hali ya jun wa kiufundi.

Fuindi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajin ana haki ya kumsimamisha kazi na kulipa
hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na mafundi wote aliowaalirl na
kuhakikisha kazi inatanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajin kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu

au ujuzi wa kutosha.

Fundi atahusika na vitendo (kama wizl. whanbifu wa mali za chuo) vyote
vinavyolanywa na matundi wake na miu yeyote anayefanya kazi chini ya usimamizi
wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safl na salama na pia
pindi kazi dishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama
mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama

Ni marufuku Fundi au matundi kuja kazini akiwa ametumia aina yoyote ya madawa
va kulevya, unywaji wa pombe na kuvuta bangi eneo la chuo. lkibainika
atachukuliwa hatua

Mw aaiir hatahusika na malipo yoyole kwa malundi wasaidizi na vibarua,

Kiast cha astlimia 5% ya kiasi cha mkataba Kitashikiliwa na Mwajirt kwa muda wa
Mie 2t Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na kulipwa mara baada ya
whkaguzi wa mwisho kufanyika.

Kot oha asilimia 4.5% kitakatwa na kuwasilishwa mamlaka ya mapato Tanzania
(1 1.A) ikiwa nt kwa ajile ya SDL. (Skills Development Levy 4.5% of work service)




13. U{:I'u.-luv.ruslmﬂ wa Kazl:

* i Ll
::chur.wmhajl wa kazl ullosabablshwa na fundi, fundi atapewa adhabu ¥a
ullpa kias) sawa na hasara liotukana na ucheleweshwali bu: -

14, Uchelewesha)l wa Vifaa na Mallpo: -

b l.llclu.-luwmhnu ullosabablshwa na Mwajiri (kutokens na fedho eu vifaa),
Fundl ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

15, Uvanjwajl wa Mkataba:

* Mkataba utavunjwa Iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua

wake watajlhusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake haumgam taratibu za
ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au

maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

# Mkataha utavunjwa lwapo; Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha viashiria
vya alna yoyole ya kuhatarisha kuvunja amani katika eneo la kazi.

¥ Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kuwa na mahusiano ya
kimapenzi na wanachuo na hatua kali zitachubouliwa,

Jina: MICHAEL F.NTWALE 3"
SIMU: 0763-215205 5 'y
Cheo: MKUU WA CHUO ’:ff R

a,

Taréhe: 29/01/2022

SHAHIDI WA MWAJIRI

Saini: H‘t‘ﬂ“- ......

Jina: NASWIRU YAHYA HAMISI
SIMU: 0755 - 239 857

Cheo: MAKAMU MKUU WA CHUO
Tarehe: 29/01/2022

EUNDI:

Saini: ‘ﬂ@,

fina: ALMACHIUS MWEMEZI
SIMU: 0756 - 842 821

Cheo: FUNDI MKUU

Tarehe: 29/01/2022

SHAHIDI WA FUNDI

Saini: %

Jina: ARISTEDES RWEGOSHORA
SIMU: 0765 - 268 326

Cheo: FUNDI MSAIDIZI

Tarehe: 29/01/2022



Element Nr.1 - Substructure

2.0 | Element Nr.2 - Walls

3.0 | Element Nr.3 - Roofing
4.0 | Element Nr.4 - Celling
5.0 | Element Nr.5 - Doors
6.0 | Element Nr.6 - Windows
7.0 | Element Nr.7 - Finishings

8.0 | Element Nr.8 - Painting & Decorations

9.0 | Element Nr.9 - Electrical Installations

4,500,000.00

2,600,000.00

2,500,000.00
700,000.00
300,000.00
600,000.00
3,000,000.00
1,300,000.00

1,500,000.00

TOTAL LABOUR COST

17,000,000.00




